Habari

IBRAHIM AJIB AUKUBALI “MUZIKI” WA YANGA

on

MSHAMBULIAJI mpya wa Yanga,
Ibrahim Ajib ameonekana kuukubali muziki wa Yanga kutokana na mazoezi
aliyoyafanya kwa muda mfupi, huku akisema moja ya malengo yake msimu ujao ni
kuhakikisha timu hiyo inatetea ubingwa wake.
Ajib amejiunga na Yanga katika
dirisha hili la usajili akitokea Simba na tayari ameanza mazoezi na timu hiyo.
Akiongea na saluti5, Ajibu
alisema Yanga inaweza kutetea ubingwa wake na anataka kuwa sehemu ya mafanikio
ya klabu hiyo.
“Litakuwa jambo muhimu sana na
la maana kama Yanga itatea ubingwa wake na mimi kuwa sehemu ya mafanikio,”
alisema Ajib.
Aidha, alisema anaamini usajili
uliofanywa na timu hiyo utawapa mafanikio msimu ujao wa Ligi Kuu Tanzania bara
pamoja na michuano ya kimataifa.

Shirikisho la Soka Tanzania (TFF),
tayari limetoa ratiba ya msimu ujao ambao utaanza Agosti 26, mwaka huu na Yanga
itafungua dimba kwa kucheza na Lipuli ya mjini Iringa kwenye uwanja wa Taifa
Agosti 27.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *